NetworkManager - en to mr translation catalogue (695 entries)

en: # Created by NetworkManager
mr: # NetworkManager द्वारे निर्मीत

en: # Merged from %s
mr: # %s पासून एकत्रीत केले

en: %d (key)
mr: %d (कि)

en: %d (passphrase)
mr: %d (पासफ्रेज)

en: %d (unknown)
mr: %d (अपरिचीत)

en: %d. DNS server address is invalid
mr: %d. DNS सर्व्हर पत्ता अवैध आहे

en: %d. route is invalid
mr: %d. राऊट अवैध आहे

en: %s Network
mr: %s नेटवर्क

en: %s.  Please use --help to see a list of valid options.
mr: %s.  वैध पर्यायची सूची पहाण्याकरीता कृपया --help वापरा.

en: '%d' is not a valid channel
mr: '%d' वैध वाहिनी नाही

en: '%d' is out of valid range <128-16384>
mr: '%d' वैध व्याप्ति <128-16384> च्या बाहेर आहे

en: '%ld' is not a valid channel
mr: '%ld' वैध वाहिनी नाही

en: '%s' can only be used with '%s=%s' (WEP)
mr: '%s' यास फक्त '%s=%s' (WEP) सह वापरणे शक्य आहे

en: '%s' contains invalid char(s) (use [A-Za-z._-])
mr: '%s' मध्ये अवैध अक्षरे आहेत ([A-Za-z._-] यांचा वापर करा)

en: '%s' has to be alone
mr: '%s' स्वतंत्र पाहिजे

en: '%s' is neither an UUID nor an interface name
mr: '%s' UUID किंवा इंटरफेस नाव नाही

en: '%s' is not a VPN connection profile
mr: '%s' हे VPN जोडणी प्रोफाइल नाही

en: '%s' is not a name of any exiting profile
mr: '%s' हे कोणत्याही अस्तित्वातील प्रोफाइलचे नाव नाही

en: '%s' is not a number
mr: '%s' क्रमांक नाही

en: '%s' is not a valid DCB flag
mr: '%s' वैध DCB फ्लॅग नाही

en: '%s' is not a valid Ethernet MAC
mr: '%s' वैध इथरनेट MAC मूल्य नाही

en: '%s' is not a valid Ethernet port value
mr: '%s' वैध इथरनेट पोर्ट मूल्य नाही

en: '%s' is not a valid IBoIP P_Key
mr: '%s' वैध IBoIP P_Key नाही

en: '%s' is not a valid IPv4 address for '%s' option
mr: '%s' हे '%s' पर्यायकरीता वैध IPv4 पत्ता नाही

en: '%s' is not a valid MAC address
mr: '%s' वैध MAC पत्ता नाही

en: '%s' is not a valid UUID
mr: '%s' वैध UUID नाही

en: '%s' is not a valid Wi-Fi mode
mr: '%s' वैध वाय-फाय मोड नाही

en: '%s' is not a valid band
mr: '%s' वैध बँड नाही

en: '%s' is not a valid channel
mr: '%s' वैध वाहिनी नाही

en: '%s' is not a valid channel; use <1-13>
mr: '%s' वैध वाहिनी नाही; <1-13> याचा वापर करा

en: '%s' is not a valid duplex value
mr: '%s' वैध ड्युप्लेक्स मूल्य नाही

en: '%s' is not a valid hex character
mr: '%s' वैध हेक्स अक्षर नाही

en: '%s' is not a valid number (or out of range)
mr: '%s' वैध क्रमांक नाही (किंवा व्याप्तिच्या बाहेर आहे)

en: '%s' is not a valid value for '%s'
mr: '%s' हे '%s' करीता वैध मूल्य नाही

en: '%s' is not a valid value for the property
mr: गुणधर्मकरीता '%s' वैध मूल्य नाही

en: '%s' is not valid
mr: '%s' वैध नाही

en: '%s' is not valid; use <option>=<value>
mr: '%s' वैध नाही; <option>=<value> याचा वापर करा

en: '%s' is not valid; use [%s] or [%s]
mr: '%s' वैध नाही; [%s] किंवा [%s] याचा वापर करा

en: '%s' length is invalid (should be 5 or 6 digits)
mr: '%s' लांबी अवैध आहे (5 किंवा 6 अंकीय पाहिजे)

en: '%s' not a number between 0 and %u (inclusive)
mr: '%s' हे ० आणि %u (इंक्लुसिव्ह) अंतर्गत संख्या नाही

en: '%s' not a number between 0 and %u (inclusive) or %u
mr: '%s' हे ० आणि %u (इंक्लुसिव्ह) किंवा %u अंतर्गत संख्या नाही

en: '%s' not among [%s]
mr: '%s' हे [%s] पैकी नाही

en: '%s' not compatible with %s '%s', please change the key or set the right %s first.
mr: '%s' हे %s '%s' सह सहत्व नाही, कृपया कि बदलवा किंवा पहिले योग्य %s सेट करा.

en: '%s' option is empty
mr: '%s' पर्याय रिकामे आहे

en: '%s' option is only valid for '%s=%s'
mr: '%s' पर्याय फक्त '%s=%s' करिता वैध आहे

en: '%s' option requires '%s' option to be set
mr: '%s' पर्यायला '%s' पर्याय सेट करणे आवश्यक आहे

en: '%s' security requires '%s' setting presence
mr: '%s' सेक्युरिटिला '%s' सेटिंग आवश्यक आहे

en: '%s' security requires '%s=%s'
mr: '%s' सुरक्षाकरिता '%s=%s' आवश्यक

en: '%s' value doesn't match '%s=%s'
mr: '%s' मूल्य '%s=%s' सह जुळत नाही

en: '%s=%s' is incompatible with '%s > 0'
mr: '%s=%s' हे '%s > 0' सह असहत्व आहे

en: '%s=%s' is not a valid configuration for '%s'
mr: '%s=%s' हे '%s' करीता वैध संरचना नाही

en: (No custom routes)
mr: (पसंतीचे राऊट्स नाही)

en: (No support for dynamic-wep yet...)
mr: (dynamic-wep करिता अजूनही समर्थन नाही...)

en: (No support for wpa-enterprise yet...)
mr: (wpa-enterprise करिता अजूनही समर्थन नाही...)

en: (default)
mr: (पूर्वनिर्धारित)

en: (none)
mr: (काहिच नाही)

en: (unknown error)
mr: (अपरिचीत त्रुटी)

en: (unknown)
mr: (अपरिचीत)

en: , neither a valid setting name
mr: , वैध सेटिंग नाव नाही

en: ---[ Property menu ]---
    set      [<value>]               :: set new value
    add      [<value>]               :: add new option to the property
    change                           :: change current value
    remove   [<index> | <option>]    :: delete the value
    describe                         :: describe property
    print    [setting | connection]  :: print property (setting/connection) value(s)
    back                             :: go to upper level
    help/?   [<command>]             :: print this help or command description
    quit                             :: exit nmcli
mr: ---[ गुणधर्म मेन्यू ]---
    set      [<value>]               :: नवीन मूल्य सेट करा
    add      [<value>]               :: गुणधर्मकरिता नविन पर्याय समाविष्ट करा
    change                           :: सध्याचे मूल्य बदला
    remove   [<index> | <option>]    :: मूल्य नष्ट करा
    describe                         :: गुणधर्माचे वर्णन करा
    print    [setting | connection]  :: गुणधर्म (सेटिंग किंवा जोडणी) मूल्यांची छपाई करा
    back                             :: शीर्ष स्तराकडे जा
    help/?   [<command>]             :: ह्या मदत किंवा आदेश वर्णनाची छपाई करा
    quit                             :: nmcli पासून बाहेर पडा

en: 0 (disabled)
mr: 0 (बंद केले)

en: 0 (none)
mr: 0 (काहिच नाही)

en: 802.1X supplicant configuration failed
mr: 802.1X सप्लिकंट संरचना अपयशी

en: 802.1X supplicant disconnected
mr: 802.1X सप्पिकंट खंडीत केले

en: 802.1X supplicant failed
mr: 802.1X सप्लिकंट अपयशी

en: 802.1X supplicant took too long to authenticate
mr: 802.1X सप्लिकंटला ओळख पटवण्याकरीता जास्त वेळ लागला

en: ===| nmcli interactive connection editor |===
mr: ===| nmcli इंटरॲक्टिव्ह कनेक्शन एडिटर |===

en: A connection with a '%s' setting must have the slave-type set to '%s'. Instead it is '%s'
mr: '%s' सेटिंगसह जोडणीकडे स्लेव्ह-प्रकार '%s' करिता सेट पाहिजे. त्याऐवजी '%s' आहे

en: A dependency of the connection failed
mr: जोडणीचे अवलंबन अपयशी

en: A password is required to connect to '%s'.
mr: '%s' सह जोडणीकरिता पासवर्ड आवश्यक आहे.

en: A problem with the RFC 2684 Ethernet over ADSL bridge
mr: RFC 2684 इथरनेट ओव्हर ADSL ब्रिजसह अडचण

en: A secondary connection of the base connection failed
mr: बेस जोडणीचे सेकंडरि जोड अपयशी

en: ADSL connection
mr: ADSL जोडणी

en: ARP targets
mr: ARP लक्ष्य

en: Access Point
mr: ॲक्सेस पॉइंट

en: Activate
mr: सुरू करा

en: Activate a connection
mr: जोडणी सक्रीय करा

en: Active Backup
mr: सक्रीय बॅकअप

en: Active connection details
mr: जोडणी तपशील सक्रीय करा

en: Ad-Hoc
mr: ऍड-हॉक

en: Ad-Hoc Network
mr: ॲडहॉक नेटवर्क

en: Adaptive Load Balancing (alb)
mr: अडॅप्टिव्ह लोड बॅलेंसिंग (alb)

en: Adaptive Transmit Load Balancing (tlb)
mr: अडॅप्टिव्ह ट्रांस्मिट लोड बॅलेंसिंग (tlb)

en: Add
mr: समाविष्ट करा

en: Add...
mr: समाविष्ट करा...

en: Adding a new '%s' connection
mr: नविन '%s' जोडणी समाविष्ट करत आहे

en: Addresses
mr: पत्ते

en: Aging time
mr: एजिंग वेळ

en: Allow BSD data compression
mr: BSD डाटा आंकुचन स्वीकारा

en: Allow Deflate data compression
mr: डाटा आंकुचन कमी करणे स्वीकारा

en: Allow control of network connections
mr: नेटवर्क जोडणींचे नियंत्रण स्वीकारा

en: Allowed authentication methods:
mr: ओळख पटवण्याच्या पद्धती स्वीकारले:

en: Allowed values for '%s' property: %s
mr: '%s' गुणधर्मकरिता स्वीकार्य मूल्य: %s

en: An http(s) address for checking internet connectivity
mr: इंटरनेट जोडणी तपासणीकरीता http(s) पत्ता

en: Are you sure you want to delete the connection '%s'?
mr: तुम्हाला नक्की जोडणी '%s' नष्ट करायचे?

en: Ask for this password every time
mr: प्रत्येकवेळी ह्या पासवर्डकरिता विचारा

en: Authentication
mr: ओळख पटवा

en: Authentication required by wireless network
mr: वायरलेस नेटवर्कतर्फे ओळख पटवणे आवश्यक आहे

en: AutoIP service error
mr: ऑटोIP सर्व्हिस सुरू होण्यास अपयशी

en: AutoIP service failed
mr: ऑटोIP सर्व्हिस अपयशी

en: AutoIP service failed to start
mr: ऑटोIP सर्व्हिस सुरू होण्यास अपयशी

en: Automatic
mr: स्व

en: Automatic (DHCP-only)
mr: स्व (फक्त DHCP)

en: Automatically connect
mr: स्व जोडणी करा

en: Available properties: %s
mr: उपलब्ध गुणधर्म: %s

en: Available settings: %s
mr: उपलब्ध सेटिंग्ज: %s

en: Available to all users
mr: सर्व वापरकर्त्यांना उपलब्ध

en: Bluetooth
mr: ब्लुटुथ

en: Bond
mr: बाँड

en: Bond connection
mr: बाँड जोडणी

en: Bond connection %d
mr: बाँड जोडणी %d

en: Bridge
mr: ब्रिज

en: Bridge connection
mr: ब्रिज जोडणी

en: Bridge connection %d
mr: ब्रिज जोडणी %d

en: Broadcast
mr: ब्रॉडकास्ट

en: CA certificate must be in X.509 format
mr: CA प्रमाणपत्राचे रूपण X.509 असे पाहिजे

en: CDMA connection
mr: CDMA जोडणी

en: Cancel
mr: रद्द करा

en: Carrier/link changed
mr: कॅरिअर किंवा दुवा बदलले

en: Channel
mr: वाहिनी

en: Cloned MAC address
mr: क्लोन केलेले MAC पत्ते

en: Closing %s failed: %s
mr: %s बंद करण्यास अपयशी: %s

en: Config directory location
mr: डिरेक्ट्रि ठिकाण संरचीत करा

en: Config file location
mr: फाइल ठिकाण संरचीत करा

en: Connected
mr: जोडणी केली

en: Connecting
mr: जोडणी करत आहे

en: Connecting...
mr: जोडणी करत आहे...

en: Connection '%s' (%s) successfully added.
mr: जोडणी '%s' (%s) यशस्वीरित्या समाविष्ट केले.

en: Connection '%s' (%s) successfully modified.
mr: जोडणी '%s' (%s) यशस्वीरित्या संपादित केली.

en: Connection '%s' (%s) successfully saved.
mr: जोडणी '%s' (%s) यशस्वीरित्या साठवली.

en: Connection '%s' (%s) successfully updated.
mr: जोडणी '%s' (%s) यशस्वीरित्या सुधारित केली.

en: Connection is already active
mr: जोडणी आधीपासूनच सक्रीय आहे

en: Connection profile details
mr: जोडणी प्रोफाइलचे तपशील

en: Connection sharing via a protected Wi-Fi network
mr: सुरक्षीत Wi-Fi नेटवर्क द्वारे जोडणीचे शेअरींग करा

en: Connection sharing via an open Wi-Fi network
mr: ओपन Wi-Fi नेटवर्क द्वारे कनेक्शन शेअरींग करा

en: Connection successfully activated (D-Bus active path: %s)
mr: जोडणी यशस्वीरित्या सुरू केले (D-Bus सक्रिय मार्ग: %s)

en: Connectivity
mr: जोडणी

en: Could not activate connection: %s
mr: जोडणी: %s सक्रीय करणे अशक्य

en: Could not contact NetworkManager: %s.
mr: NetworkManager सह संपर्क अशक्य: %s.

en: Could not create editor for connection '%s' of type '%s'.
mr: जोडणी '%s', प्रकार '%s' करिता संपादकचे निर्माण अशक्य.

en: Could not create editor for invalid connection '%s'.
mr: अवैध जोडणी '%s' करिता संपादकाचे निर्माण अशक्य.

en: Could not create temporary file: %s
mr: तात्पुर्त्या फाइल: %s चे निर्माण अशक्य

en: Could not daemonize: %s [error %u]
mr: डिमनाइज करणे अशक्य: %s [error %u]

en: Could not decode private key.
mr: वैयक्तिक कि डिकोड करू शकले नाही.

en: Could not generate random data.
mr: विनाक्रम डाटा निर्माण करणे अशक्य.

en: Could not load file '%s'
mr: फाइल '%s' लोड करणे अशक्य

en: Could not parse arguments
mr: बाबी वाचणे आवश्यक

en: Could not re-read file: %s
mr: फाइल: %s वाचणे अशक्य

en: Couldn't decode PKCS#12 file: %d
mr: PKCS#12 फाइल डिकोड करण्यास अशक्य: %d

en: Couldn't decode PKCS#12 file: %s
mr: PKCS#12 फाइल डिकोड करण्यास अपयशी: %s

en: Couldn't decode PKCS#8 file: %s
mr: PKCS#8 फाइल: %s डिकोड करणे अशक्य

en: Couldn't decode certificate: %d
mr: प्रमाणपत्र डिकोड करणे अशक्य: %d

en: Couldn't decode certificate: %s
mr: प्रमाणपत्र डिकोड करण्यास अशक्य: %s

en: Couldn't initialize PKCS#12 decoder: %d
mr: PKCS#12 डिकोडर प्रारंभ करण्यास अशक्य: %d

en: Couldn't initialize PKCS#12 decoder: %s
mr: PKCS#12 डिकोडर प्रारंभ करण्यास अशक्य: %s

en: Couldn't initialize PKCS#8 decoder: %s
mr: PKCS#8 डिकोडर: %s सुरू करणे अशक्य

en: Couldn't verify PKCS#12 file: %d
mr: PKCS#12 फाइल तपास करण्यास अशक्य: %d

en: Couldn't verify PKCS#12 file: %s
mr: PKCS#12 फाइल तपासण्यास अशक्य: %s

en: Create
mr: निर्माण करा

en: Current nmcli configuration:
mr: सध्याची nmcli संरचना:

en: DCB or FCoE setup failed
mr: DCB किंवा FCoE सेटअप अपयशी

en: DHCP client error
mr: DHCP क्लाएंट त्रुटी

en: DHCP client failed
mr: DHCP क्लाएंट अपयशी

en: DHCP client failed to start
mr: DHCP क्लाएंट सुरू होण्यास अपयशी

en: DNS servers
mr: DNS सर्व्हर्स

en: DSL authentication
mr: DSL ओळख पटवा

en: DSL connection %d
mr: DSL जोडणी %d

en: Datagram
mr: डाटाग्राम

en: Deactivate
mr: बंद करा

en: Delete
mr: नष्ट करा

en: Destination
mr: लक्ष्य

en: Device
mr: साधन

en: Device '%s' successfully activated with '%s'.
mr: साधन '%s' यशस्वीरित्या '%s' सह सक्रीय केले.

en: Device details
mr: साधनाचे तपशील

en: Device disconnected by user or client
mr: वापरकर्ता किंवा क्लाएंटतर्फे साधन खंडीत केले

en: Device is now managed
mr: साधन आता व्यवस्थापीत आहे

en: Device is now unmanaged
mr: साधन आता व्यवस्थापन अशक्य आहे

en: Disabled
mr: बंद केले

en: Do you also want to clear '%s'? [yes]:
mr: तुम्हाला '%s' नष्ट करायचे? [होय]:

en: Do you also want to set '%s' to '%s'? [yes]:
mr: तुम्हाला '%s' ला '%s' करिता सेट करायचे? [होय]:

en: Don't become a daemon
mr: डिमन बनू नका

en: Don't become a daemon, and log to stderr
mr: डिमन बनू नका, व stderr करिता लॉग करा

en: Don't print anything
mr: काहिहि छापू नका

en: Dynamic WEP (802.1x)
mr: डायनॅमिक WEP (802.1x)

en: Edit '%s' value:
mr: '%s' मूल्य संपादित करा:

en: Edit Connection
mr: जोडणी संपादित करा

en: Edit a connection
mr: जोडणी संपादित करा

en: Edit...
mr: संपादित करा...

en: Editing existing '%s' connection: '%s'
mr: अस्तित्वातील '%s' जोडणी संपादित करत आहे: '%s'

en: Editor failed: %s
mr: संपादक अपयशी: %s

en: Enable STP (Spanning Tree Protocol)
mr: STP सुरू करा (स्पॅनिंग ट्री प्रोटोकॉल)

en: Enable or disable Wi-Fi devices
mr: Wi-Fi साधने सुरू किंवा बंद करा

en: Enable or disable WiMAX mobile broadband devices
mr: WiMAX मोबाईल ब्रॉडबँड साधने सुरू किंवा बंद करा

en: Enable or disable mobile broadband devices
mr: मोबाईल ब्रॉडबँड साधने सुरू किंवा बंद करा

en: Enable or disable system networking
mr: प्रणाली नेटवर्किंग सुरू किंवा बंद करा

en: Enter '%s' value:
mr: '%s' मूल्य द्या:

en: Enter a list of IPv4 addresses of DNS servers.
    
    Example: 8.8.8.8, 8.8.4.4
mr: DNS सर्व्हर्सच्या IPv4 पत्त्यांची सूची द्या.
    
    उदाहरणार्थ: 8.8.8.8, 8.8.4.4

en: Enter a list of IPv6 addresses of DNS servers.  If the IPv6 configuration method is 'auto' these DNS servers are appended to those (if any) returned by automatic configuration.  DNS servers cannot be used with the 'shared' or 'link-local' IPv6 configuration methods, as there is no upstream network. In all other IPv6 configuration methods, these DNS servers are used as the only DNS servers for this connection.
    
    Example: 2607:f0d0:1002:51::4, 2607:f0d0:1002:51::1
mr: DNS सर्व्हर्सच्या IPv6 पत्त्यांची सूची द्या.  IPv6 संरचना मेथड 'auto' असल्यास, ह्या DNS सर्व्हर्सला स्वसंरचनातर्फे पुरवलेल्यांध्ये (असल्यास) समाविष्ट केले जाते.  DNS सर्व्हर्सचा वापर अपस्ट्रिम नेटवर्क नसल्याने, 'shared' किंवा 'link-local' IPv6 संरचना मेथेड्ससह शक्य नाही. इतर सर्व IPv6 संरचना मेथड्समध्ये, ह्या DNS सर्व्हर्सचा वापर ह्या जोडणीकरिता एकमेव DNS सर्व्हर्स म्हणून केला जातो.
    
    उदाहरणार्थ: 2607:f0d0:1002:51::4, 2607:f0d0:1002:51::1

en: Enter a list of S/390 options formatted as:
      option = <value>, option = <value>,...
    Valid options are: %s
mr: S/390 पर्यायांची सूची द्या:
      option = <value>, option = <value>,...
    वैध पर्याय खालीलप्रमाणे आहेत: %s

en: Enter a list of bonding options formatted as:
      option = <value>, option = <value>,... 
    Valid options are: %s
    'mode' can be provided as a name or a number:
    balance-rr    = 0
    active-backup = 1
    balance-xor   = 2
    broadcast     = 3
    802.3ad       = 4
    balance-tlb   = 5
    balance-alb   = 6
    
    Example: mode=2,miimon=120
mr: बाँडिंग पर्यायांची सूची द्या ज्याचे रूपण खालीलप्रमाणे असते:
      option = <value>, option = <value>,... 
    वैध पर्याय आहेत: %s
    'mode' ला नाव किंवा क्रमांक म्हणून पुरवणे शक्य आहे:
    balance-rr    = 0
    active-backup = 1
    balance-xor   = 2
    broadcast     = 3
    802.3ad       = 4
    balance-tlb   = 5
    balance-alb   = 6
    
    उदाहरणार्थ: mode=2,miimon=120

en: Enter a list of user permissions. This is a list of user names formatted as:
      [user:]<user name 1>, [user:]<user name 2>,...
    The items can be separated by commas or spaces.
    
    Example: alice bob charlie
mr: वापरकर्ता परवानगीची सूची द्या. हे वापरकर्ता नावांची सूची आहे ज्यांचे रूपण खालीलप्रमाणे आहे:
      [user:]<user name 1>, [user:]<user name 2>,... 
    स्वल्पविराम किंवा स्पेसतर्फे घटकांना विभाजीत करणे शक्य आहे.
    
    उदाहरणार्थ: alice bob charlie

en: Enter bytes as a list of hexadecimal values.
    Two formats are accepted:
    (a) a string of hexadecimal digits, where each two digits represent one byte
    (b) space-separated list of bytes written as hexadecimal digits (with optional 0x/0X prefix, and optional leading 0).
    
    Examples: ab0455a6ea3a74C2
              ab 4 55 0xa6 ea 3a 74 C2
mr: हेक्साडेसिमल मूल्यांची सूची बाईट्स स्वरूपात द्या.
    दोन रूपण स्वीकारले जातात:
    (a) हेक्साडेसिमल डिजिट्स्ची स्ट्रिंग, जेथे दोन अंक एका बाईटचे प्रतिनिधित्व करतात
    (b) स्पेस-विभाजीत बाइट्स्ची सूची ज्यास हेक्साडेसिमल अंक म्हणून लिहले जाते (वैकल्पिक 0x/0X प्रिफिक्ससह, आणि वैकल्पिक लिडिंग 0).
    
    उदाहरणार्थ: ab0455a6ea3a74C2
              ab 4 55 0xa6 ea 3a 74 C2

en: Enter connection type:
mr: जोडणी प्रकार द्या:

en: Enter secondary connections that should be activated when this connection is
    activated. Connections can be specified either by UUID or ID (name). nmcli
    transparently translates names to UUIDs. Note that NetworkManager only supports
    VPNs as secondary connections at the moment.
    The items can be separated by commas or spaces.
    
    Example: private-openvpn, fe6ba5d8-c2fc-4aae-b2e3-97efddd8d9a7
mr: ही जोडणी सक्रीय असतेवेळी सक्रीय असणाऱ्या दुसऱ्या
    जोडण्या द्या. जोडण्यांना एकतर UUID किंवा ID (नाव) द्वारे निर्देशीत करणे शक्य आहे. nmcli
    transparently translates names to UUIDs. Note that NetworkManager only supports
    VPNs as secondary connections at the moment.
    The items can be separated by commas or spaces.
    
    Example: private-openvpn, fe6ba5d8-c2fc-4aae-b2e3-97efddd8d9a7

en: Enter the type of WEP keys. The accepted values are: 0 or unknown, 1 or key, and 2 or passphrase.
mr: WEP किजचा प्रकार द्या. स्वीकार्य मूल्ये: 0 किंवा अपरिचीत, 1 किंवा कि, आणि 2 किंवा पासफ्रेज आहे.

en: Error initializing certificate data: %s
mr: प्रमाण माहिती प्रारंभ करण्यास त्रुटी: %s

en: Error: %s
mr: त्रुटी: %s

en: Error: %s - no such connection profile.
mr: त्रुटी: %s - याप्रकारचे जोडणी प्रोफाइल नाही.

en: Error: %s argument is missing.
mr: त्रुटी: %s बाब आढळले नाही.

en: Error: %s properties, nor it is a setting name.
mr: त्रुटी: %s गुणधर्म, तसेच नाव सेट करणे अशक्य.

en: Error: %s.
mr: त्रुटी: %s.

en: Error: %s: %s.
mr: त्रुटी: %s: %s.

en: Error: '%s' argument is missing.
mr: त्रुटी: '%s' घटक आढळले नाही.

en: Error: '%s' is not a valid monitoring mode; use '%s' or '%s'.
mr: त्रुटी: '%s' वैध मॉनिटरिंग मोड नाही; '%s' किंवा '%s' चा वापर करा.

en: Error: '%s' is not valid argument for '%s' option.
mr: त्रुटी: '%s' पर्यायकरीता '%s' वैध घटक नाही.

en: Error: '%s' setting not present in the connection
mr: त्रुटी: '%s' सेटिंग सध्याच्या जोडणीमध्ये उपलब्ध नाही

en: Error: '--fields' value '%s' is not valid here (allowed field: %s)
mr: त्रुटी: '--fields' मूल्य '%s' येथे वैध नाही (स्वीकार्य क्षेत्र: %s)

en: Error: 'autoconnect': %s.
mr: त्रुटी: 'autoconnect': %s.

en: Error: 'connection show': %s
mr: त्रुटी: 'connection show': %s

en: Error: 'device show': %s
mr: त्रुटी: 'साधन दाखवा': %s

en: Error: 'device status': %s
mr: त्रुटी: 'साधन स्थिती': %s

en: Error: 'device wifi': %s
mr: त्रुटी: 'device wifi': %s

en: Error: 'general logging': %s
mr: त्रुटी: 'सर्वसाधारण लॉगिंग': %s

en: Error: 'general permissions': %s
mr: त्रुटी: 'सर्वसाधारण परवानगी': %s

en: Error: 'networking' command '%s' is not valid.
mr: त्रुटी: 'networking' आदेश '%s' वैध नाही.

en: Error: 'save': %s.
mr: त्रुटी: 'save': %s.

en: Error: 'type' argument is required.
mr: त्रुटी: 'type' बाब आवश्यक आहे.

en: Error: <setting>.<property> argument is missing.
mr: त्रुटी: <setting>.<property> बाब आढळले नाही.

en: Error: Access point with bssid '%s' not found.
mr: त्रुटी: bssid '%s' सह ॲक्सेस पॉइंट आढळले नाही.

en: Error: Argument '%s' was expected, but '%s' provided.
mr: त्रुटी: बाब '%s' अपेक्षीत, परंतु '%s' पुरवले.

en: Error: BSSID to connect to (%s) differs from bssid argument (%s).
mr: त्रुटी: जोडण्याजोगी BSSID (%s) bssid आर्ग्युमेंट (%s) पासून भिन्न आहे.

en: Error: Cannot activate connection: %s.
mr: त्रुटी: जोडणी: %s सक्रीय करणे अशक्य.

en: Error: Connection activation failed.
mr: त्रुटी: जोडणी सक्रीय करणे अपयशी.

en: Error: Connection activation failed: %s
mr: त्रुटी: जोडणी सक्रिय करण्यास अपयशी: %s

en: Error: Could not create NMClient object: %s.
mr: त्रुटी: NMClient ऑब्जेक्ट निर्माण अशक्य: %s.

en: Error: Device '%s' is not a Wi-Fi device.
mr: त्रुटी: साधन '%s' Wi-Fi साधन नाही.

en: Error: Device '%s' not found.
mr: त्रुटी: साधन '%s' आढळले नाही.

en: Error: Device activation failed: %s
mr: त्रुटी: साधन सक्रीय करणे अपयशी: %s

en: Error: NetworkManager is not running.
mr: त्रुटी: NetworkManager कार्यरत नाही.

en: Error: No Wi-Fi device found.
mr: त्रुटी: Wi-Fi साधन आढळले नाही.

en: Error: No access point with BSSID '%s' found.
mr: त्रुटी: BSSID '%s' सह ॲक्सेस पॉईंट आढळले नाही.

en: Error: No arguments provided.
mr: त्रुटी: बाबी पुरवले नाही.

en: Error: No connection specified.
mr: त्रुटी: जोडणी निर्देशीत केली नाही.

en: Error: No interface specified.
mr: त्रुटी: संवाद निर्देशीत नाही.

en: Error: No network with SSID '%s' found.
mr: त्रुटी: SSID '%s' सह नेटवर्क आढळले नाही.

en: Error: Option '%s' is unknown, try 'nmcli -help'.
mr: त्रुटी: पर्याय '%s' अपरिचीत आहे, 'nmcli -help' वापरून पहा.

en: Error: Option '--pretty' is mutually exclusive with '--terse'.
mr: त्रुटी: '--terse' च्या तुलनेत पर्याय '--pretty' वेगळे आहे.

en: Error: Option '--pretty' is specified the second time.
mr: त्रुटी: पर्याय '--pretty' दुसऱ्यावेळी निर्देशीत केले.

en: Error: Option '--terse' is mutually exclusive with '--pretty'.
mr: त्रुटी: '--pretty' च्या तुलनेत पर्याय '--terse' वेगळे आहे.

en: Error: Option '--terse' is specified the second time.
mr: त्रुटी: पर्याय '--terse' दुसऱ्यावेळी निर्देशीत केले.

en: Error: Parameter '%s' is neither SSID nor BSSID.
mr: त्रुटी: घटक '%s' SSID किंवा BSSID नाही.

en: Error: SSID or BSSID are missing.
mr: त्रुटी: SSID किंवा BSSID आढळले नाही.

en: Error: Timeout %d sec expired.
mr: त्रुटी: वेळसमाप्ती %d सेकंद समाप्त.

en: Error: Unexpected argument '%s'
mr: त्रुटी: अनपेक्षीत बाब '%s'

en: Error: Unknown connection '%s'.
mr: त्रुटी: अपरिचीत जोडणी '%s'.

en: Error: bssid argument value '%s' is not a valid BSSID.
mr: त्रुटी: bssid घटक मूल्य '%s' वैध BSSID नाही.

en: Error: cannot delete unknown connection(s): %s.
mr: त्रुटी: अपरिचीत जोडणी: %s नष्ट करणे अशक्य.

en: Error: connection is not saved. Type 'save' first.
mr: त्रुटी: जोडणी साठवली नाही. पहिले 'save' टाइप करा.

en: Error: connection is not valid: %s
mr: त्रुटी: जोडणी वैध नाही: %s

en: Error: connection verification failed: %s
mr: त्रुटी: जोडणी तपासणी अपयशी: %s

en: Error: extra argument not allowed: '%s'.
mr: त्रुटी: अगाऊ बाब स्वीकार्य नाही: '%s'.

en: Error: failed to remove value of '%s': %s
mr: त्रुटी: '%s': %s चे मूल्य काढून टाकण्यास अपयशी

en: Error: failed to set '%s' property: %s
mr: त्रुटी: '%s' गुणधर्म सेट करण्यास अपयशी: %s

en: Error: invalid '%s' argument: '%s' (use on/off).
mr: त्रुटी: अवैध '%s' बाब: '%s' (सुरू किंवा बंदचा वापर करा).

en: Error: invalid <setting>.<property> '%s'.
mr: त्रुटी: अवैध <setting>.<property> '%s'.

en: Error: invalid argument '%s'
mr: त्रुटी: अवैध बाब '%s'

en: Error: invalid connection type; %s
mr: त्रुटी: अवैध जोडणी प्रकार; %s

en: Error: invalid connection type; %s.
mr: त्रुटी: अवैध जोडणी प्रकार; %s.

en: Error: invalid extra argument '%s'.
mr: त्रुटी: अवैध अगाऊ बाब '%s'.

en: Error: invalid or not allowed setting '%s': %s.
mr: त्रुटी: अवैध किंवा अस्वीकार्य सेटिंग '%s': %s.

en: Error: invalid property '%s': %s.
mr: त्रुटी: अवैध गुणधर्म '%s': %s.

en: Error: invalid property: %s
mr: त्रुटी: अवैध गुणधर्म: %s

en: Error: invalid property: %s%s
mr: त्रुटी: अवैध गुणधर्म: %s%s

en: Error: invalid property: %s, neither a valid setting name.
mr: त्रुटी: अवैध गुणधर्म: %s, वैध सेटिंग नाव नाही.

en: Error: invalid setting argument '%s'; valid are [%s]
mr: त्रुटी: अवैध सेटिंग बाब '%s'; वैध [%s] आहे

en: Error: invalid setting name; %s
mr: त्रुटी: अवैध सेटिंगचे नाव; %s

en: Error: missing argument for '%s' option.
mr: त्रुटी: '%s' पर्यायकरीता न आढळलेले घटक.

en: Error: missing setting for '%s' property
mr: त्रुटी: '%s' गुणधर्मकरिता सेटिंग आढळले नाही

en: Error: no argument given; valid are [%s]
mr: त्रुटी: बाब दिले नाही; [%s] वैध मूल्य आहे

en: Error: no setting selected; valid are [%s]
mr: त्रुटी: सेटिंग निवडली नाही; वैध [%s] आहे

en: Error: only these fields are allowed: %s
mr: त्रुटी: फक्त हे क्षेत्र स्वीकार्य आहे: %s

en: Error: property %s
mr: त्रुटी: गुणधर्म %s

en: Error: save-confirmation: %s
mr: त्रुटी: save-confirmation: %s

en: Error: status-line: %s
mr: त्रुटी: status-line: %s

en: Error: unknown setting '%s'
mr: त्रुटी: अपरिचीत सेटिंग '%s'

en: Error: unknown setting: '%s'
mr: त्रुटी: अपरिचीत सेटिंग '%s'

en: Error: value for '%s' argument is required.
mr: त्रुटी: '%s' बाबकरिता मूल्य आवश्यक आहे.

en: Error: value for '%s' is missing.
mr: त्रुटी: '%s' करीता मूल्य आढळले नाही.

en: Error: wep-key-type argument value '%s' is invalid, use 'key' or 'phrase'.
mr: त्रुटी: wep-key-type आर्ग्युमेंट मूल्य '%s' अवैध आहे, 'key' किंवा 'phrase'चा वापर करा.

en: Ethernet
mr: इथरनेट

en: Ethernet connection %d
mr: इथरनेट जोडणी %d

en: Exit immediately if NetworkManager is not running or connecting
mr: NetworkManager सुरू किंवा बंद असल्यास पटकण बाहेर पडा

en: Failed to decode PKCS#8 private key.
mr: PKCS#8 प्राइव्हेट कि डिकोड करण्यास अपयशी.

en: Failed to decode certificate.
mr: प्रमाणपत्र डिकोड करण्यास अपयशी.

en: Failed to decrypt the private key.
mr: वैयक्तिक कि डिक्रीप्ट करण्यास अपयशी.

en: Failed to decrypt the private key: %d.
mr: वैयक्तिक कि डिक्रीप्ट करण्यास अपयशी: %d.

en: Failed to decrypt the private key: decrypted data too large.
mr: प्राइव्हेट कि डिक्रीप्ट करणे अशक्य: डिक्रीप्ट केलेला डाटा खूप मोठा आहे.

en: Failed to decrypt the private key: unexpected padding length.
mr: प्राइव्हेट कि डिक्रीप्ट करणे अशक्य: अनपेक्षीत पॅडींग लांबी.

en: Failed to encrypt: %d.
mr: एनक्रिप्ट करण्यास अपयशी: %d.

en: Failed to finalize decryption of the private key: %d.
mr: वैयक्तिक किचे डिक्रीपशन ठरविण्यास अपयशी: %d.

en: Failed to find expected PKCS#8 end tag '%s'.
mr: अपेक्षित PKCS#8 समाप्तिचे टॅग '%s' शोधण्यास अपयशी.

en: Failed to find expected PKCS#8 start tag.
mr: अपेक्षित PKCS#8 सुरूवातीचे टॅग शोधण्यास अपयशी.

en: Failed to initialize the crypto engine.
mr: क्रिप्टो इंजीन प्रारंभ करण्यास अपयशी.

en: Failed to initialize the crypto engine: %d.
mr: क्रिप्टो इंजीन प्रारंभ करण्यास अपयशी: %d.

en: Failed to initialize the decryption cipher slot.
mr: डिक्रीपशन सिफर क्षेत्र प्रारंभ करण्यास अपयशी.

en: Failed to initialize the decryption context.
mr: डिक्रीपशन संदर्भ प्रारंभ करण्यास अपयशी.

en: Failed to initialize the encryption cipher slot.
mr: एनक्रिप्शन सीफर स्लॉट सुरू करणे अशक्य.

en: Failed to initialize the encryption context.
mr: एनक्रिप्शन संदर्भ प्रारंभ करण्यास अपयशी.

en: Failed to register with the requested network
mr: विनंती केलेल्या नेटवर्कसह नोंदणी अपयशी

en: Failed to select the specified APN
mr: निर्देशीत APN नीवडण्यास अपयशी

en: Failed to set IV for decryption.
mr: डिक्रीपशन करीता IV निश्चित करण्यास अपयशी.

en: Failed to set IV for encryption.
mr: एनक्रिप्शनसाठी IV सेट करण्यास अपयशी.

en: Failed to set symmetric key for decryption.
mr: डिक्रीपशन करीता सम कि निश्चित करण्यास अपयशी.

en: Failed to set symmetric key for encryption.
mr: एनक्रिप्शन करीता सिमेट्रीक कि सेट करण्यास अपयशी.

en: Forward delay
mr: फॉरवर्ड डिले

en: GSM Modem's SIM PIN required
mr: GSM मोडेमचे SIM PIN आवश्यक

en: GSM Modem's SIM PUK required
mr: GSM मोडेमचे SIM PUK आवश्यक

en: GSM Modem's SIM card not inserted
mr: GSM मोडेमचे SIM कार्ड अंतर्भुत केले नाही

en: GSM Modem's SIM wrong
mr: GSM मोडेमचे SIM चुकिचे

en: GSM connection
mr: GSM जोडणी

en: Gateway
mr: गेटवे

en: Hairpin mode
mr: हैर्पिन मोड

en: Hello time
mr: हलो वेळ

en: Hide
mr: लपवा

en: Hostname
mr: यजमाननाव

en: IP configuration could not be reserved (no available address, timeout, etc.)
mr: IP संरचना आरक्षित (पत्ता, वेळसमाप्ति, इत्यादि अनुपलब्ध) करणे अशक्य

en: IPv4 CONFIGURATION
mr: IPv4 संरचना

en: IPv6 CONFIGURATION
mr: IPv6 संरचना

en: IV contains non-hexadecimal digits.
mr: IV अंतर्गत non-hexadecimal अंक.

en: IV must be an even number of bytes in length.
mr: IV ची लांबी सम बाईटस् ची संख्या असायला हवी.

en: Identity
mr: ओळख

en: If you are creating a VPN, and the VPN connection you wish to create does not appear in the list, you may not have the correct VPN plugin installed.
mr: VPN चे निर्माण करत असल्यास, आणि जोडणीजोगी VPN जोडणी सूचीमध्ये आढळत नसल्यास, तुमच्याकडे कदाचित योग्य VPN प्लगइन इंस्टॉल केले नसावे.

en: Ignore
mr: दुर्लक्ष करा

en: InfiniBand
mr: इंफिनिबँड

en: InfiniBand P_Key connection did not specify parent interface name
mr: InfiniBand P_Key जोडणीने पॅरेंट इंटरफेस नाव निर्देशीत केले नाही

en: InfiniBand connection
mr: इंफिनिबँड जोडणी

en: InfiniBand connection %d
mr: इंफिनिबँड जोडणी %d

en: InfiniBand device does not support connected mode
mr: इंफिनिबँड साधन जोडणी मोडकरीता समर्थन पुरवत नाही

en: Infra
mr: इंफ्रा

en: Interface:
mr: संवाद:

en: Invalid configuration option '%s'; allowed [%s]
mr: अवैध संरचना पर्याय '%s'; [%s] स्वीकार्य

en: Invalid option.  Please use --help to see a list of valid options.
mr: अवैध पर्याय.  वैध पर्यायांची सूची पहाण्याकरीता कृपया --helpचा वापर करा.

en: JSON configuration
mr: JSON संरचना

en: Key
mr: कि

en: Link down delay
mr: लिंक डाऊन विलंब

en: Link monitoring
mr: लिंक नियंत्रण

en: Link up delay
mr: लिंक अप विलंब

en: Link-Local
mr: लिंक-लोकल

en: List of plugins separated by ','
mr: ',' तर्फे विभाजीत प्लगइंस्ची सूची

en: Log domains separated by ',': any combination of [%s]
mr: ',' द्वारे विभाजीत लॉग डोमेन्स: [%s] पैकी कोणतिही जोडणी

en: Log level: one of [%s]
mr: लॉग स्तर: [%s] पैकी एक

en: MII (recommended)
mr: MII (शिफारसीय)

en: Make all warnings fatal
mr: सर्व सावधानता धोकादायक करा

en: Malformed PEM file: DEK-Info was not the second tag.
mr: सदोषीत PEM फाइल: DEK-Info दूसरे टॅग नव्हते.

en: Malformed PEM file: Proc-Type was not first tag.
mr: सदोषीत PEM फाइल: Proc-Type प्रथम टॅग नव्हते.

en: Malformed PEM file: invalid format of IV in DEK-Info tag.
mr: सदोषीत PEM फाइल:DEK-Info टॅग अंतर्गत IV चे अवैध स्वरूप आढळे.

en: Malformed PEM file: no IV found in DEK-Info tag.
mr: सदोषीत PEM फाइल: DEK-Info टॅग अंतर्गत IV आढळले नाही.

en: Malformed PEM file: unknown Proc-Type tag '%s'.
mr: सदोषीत PEM फाइल: अपरिचीत Proc-Type टॅग '%s'.

en: Malformed PEM file: unknown private key cipher '%s'.
mr: सदोषीत PEM फाइल: अपरिचीत वैयक्तिक सीफर कि '%s'.

en: Manual
mr: मॅन्युअल

en: Max age
mr: कमाल वय

en: Mesh
mr: मेश

en: Metric
mr: मेट्रिक

en: Mobile Broadband
mr: मोबाईल ब्रॉडबँड

en: Mobile broadband connection %d
mr: मोबाईल ब्रॉडबँड जोडणी %d

en: Mobile broadband network password
mr: मोबाईल ब्रॉडबँड नेटवर्क पासवर्ड

en: Mode
mr: मोड

en: Modem failed or no longer available
mr: मोडेम अपयशी किंवा यापुढे उपलब्ध नाही

en: Modem initialization failed
mr: मोडेम प्रारंभिकरण अपयशी

en: Modem now ready and available
mr: मोडेम आत्ता सज्ज आणि उपलब्ध आहे

en: ModemManager is unavailable
mr: ModemManager अनुपलब्ध

en: Modify network connections for all users
mr: सर्व वापरकर्त्यांकरीता नेटवर्क जोडणी संपादित करा

en: Modify persistent system hostname
mr: पर्सिस्टंट प्रणाली यजमाननाव संपादीत करा

en: Modify personal network connections
mr: वैयक्तिक नेटवर्क जोडणी संपादित करा

en: Monitoring connection activation (press any key to continue)
mr: जोडणी सक्रीय करणे मॉनिटर करत आहे (पुढे जाण्याकरिता कोणतीही कि दाबा)

en: Monitoring frequency
mr: नियंत्रण वारंवारता

en: Must specify a P_Key if specifying parent
mr: पॅरेंट निर्देशीत करत असल्यास P_Key निर्देशीत करा

en: Necessary firmware for the device may be missing
mr: साधनकरीता आवश्यक फर्मवेअर कदाचित आढळले नाही

en: Network registration denied
mr: नेटवर्क नोंदणी नकारले

en: Network registration timed out
mr: नेटवर्क नोंदणीची वेळसमाप्ति

en: NetworkManager active profiles
mr: NetworkManager सक्रीय प्रोफाइल्स

en: NetworkManager connection profiles
mr: NetworkManager जोडणी प्रोफाइल्स

en: NetworkManager is not running.
mr: NetworkManager सुरू नाही.

en: NetworkManager logging
mr: NetworkManager लॉगिंग

en: NetworkManager monitors all network connections and automatically
    chooses the best connection to use.  It also allows the user to
    specify wireless access points which wireless cards in the computer
    should associate with.
mr: NetworkManager सर्व नेटवर्क जोडणी नियंत्रीत करतो व स्वयंरित्या वापरकरीता
    उत्तम जोडणी पसंत करतो.  ते वापरकर्त्याला वायरलेस ॲक्सेस पॉईंटस् निर्देशीत करण्यास
    परवानगी देते ज्यासह संगणकातील वायरलेस
    कार्डस् संपर्क साधतात.

en: NetworkManager permissions
mr: NetworkManager परवानगी

en: NetworkManager status
mr: NetworkManager स्थिती

en: NetworkManager went to sleep
mr: NetworkManager पूर्णपणे निष्क्रीय झाले

en: Networking
mr: नेटवर्किंग

en: Never use this network for default route
mr: पूर्वनिर्धारित राऊटकरिता ह्या नेटवर्कचा वापर कधीच करू नका

en: New Connection
mr: नवीन जोडणी

en: Next Hop
mr: पुढील हॉप

en: No carrier could be established
mr: कॅरिअर स्थापित करणे अशक्य

en: No custom routes are defined.
mr: पसंतीचे राउट्स ठरवले नाही.

en: No dial tone
mr: डायल सूर आढळले नाही

en: No reason given
mr: कारण दिले नाही

en: No service name specified
mr: सर्व्हिस नाव निर्देशीत नाही

en: No such connection '%s'
mr: ह्या प्रकारची जोडणी '%s' नाही

en: Not searching for networks
mr: नेटवर्ककरीता शोधत आहे

en: OK
mr: ठिक आहे

en: OLPC Mesh
mr: OLPC मेश

en: One custom route | %d custom routes
mr[0]: एक पसंतीचा राउट
mr[1]: %d पसंतीचे राउट

en: Open System
mr: प्रणाली उघडा

en: Opening %s failed: %s
mr: %s ला उघडण्यास अपयशी: %s

en: PAN connection
mr: PAN जोडणी

en: PEM certificate had no end tag '%s'.
mr: PEM प्रमाणपत्रात समाप्त टॅग '%s' आढळले नाही.

en: PEM certificate had no start tag '%s'.
mr: PEM प्रमाणपत्रात सुरवात टॅग '%s' आढळले नाही.

en: PEM key file had no end tag '%s'.
mr: PEM कि फाइल अंतर्गत समाप्त टॅघ '%s' आढळले नाही.

en: PIN check failed
mr: PIN तपासणी अपयशी

en: PIN code is needed for the mobile broadband device
mr: मोबाईल ब्रॉडबँड साधनकरिता PIN कोड आवश्यक आहे

en: PIN code required
mr: PIN कोड आवश्यक

en: PPP CONFIGURATION
mr: PPP संरचना

en: PPP failed
mr: PPP अपयशी

en: PPP service disconnected
mr: PPP सर्व्हिस खंडीत

en: PPP service failed to start
mr: PPP सर्व्हिस सुरू होण्यास अपयशी

en: PPPoE connection
mr: PPPoE जोडणी

en: Parent
mr: पॅरेंट

en: Password
mr: पासवर्ड

en: Password:
mr: पासवर्ड:

en: Passwords or encryption keys are required to access the wireless network '%s'.
mr: वायरलेस नेटवर्क '%s' करिता प्रवेश प्राप्त करण्यासाठी पासवर्डज किंवा एनक्रिप्शन किज आवश्यक आहे.

en: Path cost
mr: पाथ कॉस्ट

en: Please select an option
mr: कृपया पर्याय पसंत करा

en: Prefix
mr: प्रिफिक्स

en: Primary
mr: प्राथमिक

en: Print NetworkManager version and exit
mr: NetworkManager आवृत्तीची छपाई करा व बाहेर पडा

en: Priority
mr: प्राधान्यता

en: Private key password
mr: प्राइव्हेट कि पासवर्ड

en: Profile name
mr: प्रोफाइल नाव

en: Property name?
mr: गुणधर्माचे नाव?

en: Put NetworkManager to sleep or wake it up (should only be used by system power management)
mr: NetworkManager ला स्लीप किंवा वेकअप स्तरात न्या (फक्त प्रणाली पावर मॅनेजमेंटनेच याचा वापर करावा)

en: Quit
mr: बाहेर पडा

en: Radio switches
mr: रेडिओ स्विचेस

en: Remove
mr: काढून टाका

en: Require 128-bit encryption
mr: 128-बिट एंक्रिप्शन आवश्यक

en: Require IPv4 addressing for this connection
mr: ह्या जोडणीकरिता IPv4 पत्ता आवश्यक आहे

en: Require IPv6 addressing for this connection
mr: ह्या जोडणीकरिता IPv6 पत्ता आवश्यक आहे

en: Round-robin
mr: राऊंड-रॉबिन

en: Routing
mr: राउटिंग

en: SIM PIN was incorrect
mr: SIM PIN अयोग्य होते

en: SSID length is out of range <1-32> bytes
mr: SSID लांबी व्याप्ति <1-32> बाइट्सच्या बाहेर आहे

en: SSID or BSSID:
mr: SSID किंवा BSSID:

en: Saving the connection with 'autoconnect=yes'. That might result in an immediate activation of the connection.
    Do you still want to save? %s
mr: 'autoconnect=yes' सह जोडणी साठवत आहे. त्यामुळे जोडणी पटकण सक्रीय होऊ शकेल.
    तुम्हाला तरीही साठवायचे? %s

en: Search domains
mr: सर्च डोमैन्स

en: Secrets were required, but not provided
mr: गोपनीयता आवश्यक, परंतु पुरवले नाही

en: Security
mr: सुरक्षा

en: Select the type of connection you wish to create.
mr: निर्माणजोगी जोडणीचे प्रकार नीवडा.

en: Select the type of slave connection you wish to add.
mr: समावेशजोगी स्लेव्ह जोडणीचे प्रकार नीवडा.

en: Select...
mr: निवडा...

en: Send PPP echo packets
mr: PPP echo पॅकेट्स पाठवा

en: Service
mr: सेवा

en: Set Hostname
mr: यजमाननाव सेट करा

en: Set hostname to '%s'
mr: यजमाननाव '%s' असे सेट करा

en: Set system hostname
mr: प्रणाली यजमाननाव सेट करा

en: Setting '%s' is not present in the connection.
mr: सेटिंग '%s' जोडणीमध्ये उपस्थित नाही.

en: Setting name?
mr: सेटिंगचे नाव?

en: Shared
mr: शेअर्ड

en: Shared Key
mr: शेअर्ड कि

en: Shared connection service failed
mr: शेअर्ड जोडणी सर्व्हिस अपयशी

en: Shared connection service failed to start
mr: शेअर्ड जोडणी सर्व्हिस सुरू होण्यास अपयशी

en: Show
mr: दाखवा

en: Show password
mr: पासवर्ड दाखवा

en: Slaves
mr: स्लेव्हज

en: Specify the location of a PID file
mr: PID फाइलचे ठिकाण निर्देशीत करा

en: State file location
mr: फाइल ठिकाण ठरवा

en: Status of devices
mr: साधनांची स्थिती

en: Success
mr: यश

en: System policy prevents control of network connections
mr: प्रणाली करार नेटवर्क जोडणीचे नियंत्रण रोखते

en: System policy prevents enabling or disabling Wi-Fi devices
mr: प्रणाली करार Wi-Fi साधनांना सुरू किंवा बंद होण्यापासून रोखते

en: System policy prevents enabling or disabling WiMAX mobile broadband devices
mr: प्रणाली करार WiMAX मोबाईल ब्रॉडबँड साधनांना सुरू किंवा बंद होण्यापासून रोखते

en: System policy prevents enabling or disabling mobile broadband devices
mr: प्रणाली करार मोबाईल ब्रॉडबँड साधनांना सुरू किंवा बंद होण्यापासून रोखते

en: System policy prevents enabling or disabling system networking
mr: प्रणाली करार प्रणाली नेटवर्किंगसा सुरू किंवा बंद होण्यापासून रोखते

en: System policy prevents modification of network settings for all users
mr: प्रणाली करार सर्व वापरकर्त्यांना नेटवर्क सेटिंग्स् संपादीत करण्यापासून रोखते

en: System policy prevents modification of personal network settings
mr: प्रणाली करार, व्यक्तिगत नेटवर्क सेटिंग्स् संपादीत करण्यापासून रोखते

en: System policy prevents modification of the persistent system hostname
mr: प्रणाली करार पर्सिस्टंट प्रणाली यजमाननावाचे संपादन रोखत आहे

en: System policy prevents putting NetworkManager to sleep or waking it up
mr: प्रणाली करार NetworkManager ला स्लीप किंवा वेकअप मध्ये जाण्यापासून रोखते

en: System policy prevents sharing connections via a protected Wi-Fi network
mr: प्रणाली करार सुरक्षीत Wi-Fi नेटवर्क द्वारे जोडणीचे शेअरींग रोखत आहे

en: System policy prevents sharing connections via an open Wi-Fi network
mr: प्रणाली करार ओपन Wi-Fi नेटवर्क द्वारे जोडणीचे शेअरींग रोखत आहे

en: Team
mr: टिम

en: Team connection
mr: टिम जोडणी

en: Team connection %d
mr: टिम जोडणी %d

en: The Bluetooth connection failed or timed out
mr: ब्ल्युटूथ जोडणी अपयशी किंवा वेळ समाप्ति आढळली

en: The IP configuration is no longer valid
mr: IP संरचना यापुढे वैध नाही

en: The Wi-Fi network could not be found
mr: Wi-Fi नेटवर्क आढळले नाही

en: The connection is not saved. Do you really want to quit? %s
mr: जोडणी साठवली नाही. तुम्हाला नक्की बाहेर पडायचे? %s

en: The connection profile has been removed from another client. You may type 'save' in the main menu to restore it.
mr: जोडणी प्रोफाइल इतर क्लाएंटपासून काढून टाकले गेले आहे. पूर्वस्थितीत आणण्याकरिता मुख्य मेन्युमध्ये 'save' टाइप करा.

en: The connection profile has been removed from another client. You may type 'save' to restore it.
mr: जोडणी प्रोफाइल इतर क्लाएंटपासून काढून टाकले गेले आहे. पूर्वस्थितीत आणण्याकरिता मुख्य मेन्युमध्ये तुम्ही 'save' टाइप करू शकता.

en: The device could not be readied for configuration
mr: साधनाला संरचनाकरीता सज्ज करणे अशक्य

en: The device was removed
mr: साधन काढून टाकले

en: The device's active connection disappeared
mr: साधनाची सक्रिय जोडणी खंडीत झाली

en: The device's existing connection was assumed
mr: साधनाची अस्तित्वातील जोडणी गृहीत धरले

en: The dialing attempt failed
mr: डायलिंग प्रयत्न अपयशी

en: The dialing request timed out
mr: डायलिंग विनंतीची वेळसमाप्ति

en: The expected start of the response
mr: प्रतिसादाची अपेक्षित सुरूवात

en: The interval between connectivity checks (in seconds)
mr: जोडणी तपासणी (सेकंदात) अंतर्गत कालवधि

en: The line is busy
mr: लाइन व्यस्थ आहे

en: The modem could not be found
mr: मोडेम आढळले नाही

en: The supplicant is now available
mr: सप्लिकंट आता उपलब्ध आहे

en: Transport mode
mr: ट्रांस्पोर्ट मोड

en: Type 'describe [<setting>.<prop>]' for detailed property description.
mr: तपशील गुणधर्म वर्णनकरिता 'describe [<setting>.<prop>]' टाइप करा.

en: Type 'help' or '?' for available commands.
mr: उपलब्ध आदेशकरिता 'help' किंवा '?' टाइप करा.

en: Unable to add new connection: %s
mr: नवीन जोडणी: %s समाविष्ट करणे अशक्य

en: Unable to delete connection: %s
mr: जोडणी: '%s' नष्ट करणे अशक्य

en: Unable to determine private key type.
mr: वैयक्तिक कि प्रकार ओळखणे अशक्य.

en: Unable to save connection: %s
mr: जोडणी: %s साठवणे अशक्य

en: Unable to set hostname: %s
mr: यजमाननाव: %s असे सेट करा

en: Unexpected amount of data after encrypting.
mr: एनक्रिप्टींग नंतर अनपेक्षीत डाटाचे प्रमाण.

en: Unexpected failure to normalize the connection
mr: जोडणी नॉर्मलाइज करतेवेळी अनपेक्षित अपयश

en: Unexpected failure to verify the connection
mr: जोडणीची तपासणी करतेवेळी अनेपक्षित अपयश

en: Unknown
mr: अपरिचीत

en: Unknown command argument: '%s'
mr: अपरिचीत आदेश बाब: '%s'

en: Unknown command: '%s'
mr: अपरिचीत आदेश: '%s'

en: Unknown error
mr: अपरिचीत त्रुटी

en: Unknown log domain '%s'
mr: अपरिचीत लॉग डोमेन '%s'

en: Unknown log level '%s'
mr: अपरिचीत लॉग स्तर '%s'

en: Unknown slave type '%s'
mr: अपरिचीत स्लेव्ह प्रकार '%s'

en: Usage
mr: वापर

en: Usage: nmcli connection edit { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [id | uuid | path] <ID>
    
    Edit an existing connection profile in an interactive editor.
    The profile is identified by its name, UUID or D-Bus path
    
    ARGUMENTS := [type <new connection type>] [con-name <new connection name>]
    
    Add a new connection profile in an interactive editor.
mr: वापर: nmcli connection edit { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [id | uuid | path] <ID>
    
    संवादास्पद संपादकात अस्तित्वातील जोडणी प्रोफाइल संपादित करा.
    नाव, UUID किंवा D-Bus मार्गद्वारे प्रोफाइल ओळखले जाते
    
    ARGUMENTS := [type <new connection type>] [con-name <new connection name>]
    
    संवादास्पद संपादकात नवीन जोडणी प्रोफाइल समाविष्ट करा.

en: Usage: nmcli connection load { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <filename> [<filename>...]
    
    Load/reload one or more connection files from disk. Use this after manually
    editing a connection file to ensure that NetworkManager is aware of its latest
    state.
mr: वापर: nmcli connection load { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <filename> [<filename>...]
    
    डिस्कपासून लोड किंवा पुन्हा लोड करा. जोडणी फाइल स्वतः संपादित केल्यानंतर
    याचा वापर करा आणि NetworkManagerला यासर्वात नवीन
    स्तरविषयी माहिती आहे, याची खात्री करा.

en: Usage: nmcli connection reload { help }
    
    Reload all connection files from disk.
mr: वापर: nmcli connection reload { help }
    
    डिस्कपासून सर्व जोडणी फाइल्स पुन्हा लोड करा.

en: Usage: nmcli device connect { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <ifname>
    
    Connect the device.
    NetworkManager will try to find a suitable connection that will be activated.
    It will also consider connections that are not set to auto-connect.
mr: वापर: nmcli device connect { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := <ifname>
    
    साधनाची जोडणी करा.
    NetworkManager योग्य जोडणी शोधण्याचा प्रयत्न करेल ज्यास सक्रीय केले जाईल.
    auto-connect करिता सेट न केलेल्या जोडणींचा देखील विचार होईल.

en: Usage: nmcli device show { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<ifname>]
    
    Show details of device(s).
    The command lists details for all devices, or for a given device.
mr: वापर: nmcli device show { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<ifname>]
    
    साधनाचे तपशील दाखवा.
    आदेश सर्व साधनांकरिता, किंवा ठरावकि साधनाकरिता तपशील दाखवते.

en: Usage: nmcli device status { help }
    
    Show status for all devices.
    By default, the following columns are shown:
     DEVICE     - interface name
     TYPE       - device type
     STATE      - device state
     CONNECTION - connection activated on device (if any)
    Displayed columns can be changed using '--fields' global option. 'status' is
    the default command, which means 'nmcli device' calls 'nmcli device status'.
mr: वापर: nmcli device status { help }
    
    सर्व साधनांकरिता स्थिती दाखवा.
    पूर्वनिर्धारितपणे, खालील स्तंभ दाखवले गेले आहे :
     DEVICE     - संवाद नाव
     TYPE       - साधन प्रकार
     STATE      - साधन स्तर
     CONNECTION - साधनावर सक्रीय केलेली जोडणी (जर असल्यास)
    '--fields' जागतिक पर्यायचा वापर करून दृष्यास्पद स्तंभ बदलणे शक्य आहे. 'status'
    पूर्वनिर्धारित आदेश आहे, जे 'nmcli device' हे 'nmcli device status' ला कॉल करते असे स्पष्ट करते.

en: Usage: nmcli general hostname { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<hostname>]
    
    Get or change persistent system hostname.
    With no arguments, this prints currently configured hostname. When you pass
    a hostname, NetworkManager will set it as the new persistent system hostname.
mr: वापर: nmcli general hostname { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [<hostname>]
    
    प्रणाली यजमाननाव प्राप्त करा किंवा कायमस्वरूपी बदला.
    विना बाब, हे सध्याचे यजमाननावाची छपाई करते. यजमाननाव पुरवल्यावर
    , NetworkManager त्यास कायमस्वरूपी प्रणाली यजमाननाव असे सेट करेल.

en: Usage: nmcli general logging { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [level <log level>] [domains <log domains>]
    
    Get or change NetworkManager logging level and domains.
    Without any argument current logging level and domains are shown. In order to
    change logging state, provide level and/or domain. Please refer to the man page
    for the list of possible logging domains.
mr: वापर: nmcli general logging { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [level <log level>] [domains <log domains>]
    
    NetworkManager लॉगिंग स्तर आणि डोमेन्स प्राप्त करा किंवा बदला.
    कोणत्याही बाबविना सध्याच्या लॉगिंग स्तर आणि डोमेन्स दाखवले जातात. लॉगिंग स्तर बदलण्याकरिता
    , स्तर आणि/किंवा डोमेन पुरवा. संभाव्य लॉगिंग डोमेन्सच्या सूचीकरिता कृपया man पृष्ठ
    पहा.

en: Usage: nmcli general permissions { help }
    
    Show caller permissions for authenticated operations.
mr: वापर: nmcli general permissions { help }
    
    ओळख पटलेल्या कार्यांकरिता कॉलर परवानगी दाखवा.

en: Usage: nmcli general status { help }
    
    Show overall status of NetworkManager.
    'status' is the default action, which means 'nmcli gen' calls 'nmcli gen status'
mr: वापर: nmcli general status { help }
    
    NetworkManagerची सरासर स्थिती दाखवा.
    'status' पूर्वनिर्धारित कृती आहे, म्हणजेच 'nmcli gen' हे 'nmcli gen status'ला कॉल करते

en: Usage: nmcli networking connectivity { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [check]
    
    Get network connectivity state.
    The optional 'check' argument makes NetworkManager re-check the connectivity.
mr: वापर: nmcli networking connectivity { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [check]
    
    नेटवर्क जोडणी स्तर प्राप्त करा.
    वैक्लपिक 'check' बाब NetworkManagerला जोडणी पुन्हा तपासण्यासाठी परवानगी देते.

en: Usage: nmcli networking off { help }
    
    Switch networking off.
mr: वापर: nmcli networking off { help }
    
    स्विच नेटवर्किंग बंद करा.

en: Usage: nmcli networking on { help }
    
    Switch networking on.
mr: वापर: nmcli networking on { help }
    
    स्विच नेटवर्किंग सुरू करा.

en: Usage: nmcli networking { COMMAND | help }
    
    COMMAND := { [ on | off | connectivity ] }
    
      on
    
      off
    
      connectivity [check]
mr: वापर: nmcli networking { COMMAND | help }
    
    COMMAND := { [ on | off | connectivity ] }
    
      on
    
      off
    
      connectivity [check]

en: Usage: nmcli radio all { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    Get status of all radio switches, or turn them on/off.
mr: वापर: nmcli radio all { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    सर्व रेडिओ स्विचेसची स्थिती प्राप्त करा, किंवा त्यास सुरू किंवा बंद करा.

en: Usage: nmcli radio wifi { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    Get status of Wi-Fi radio switch, or turn it on/off.
mr: वापर: nmcli radio wifi { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    वायफाय रेडिओ स्विचची स्थिती प्राप्त करा, किंवा सुरू/बंद करा.

en: Usage: nmcli radio wwan { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    Get status of mobile broadband radio switch, or turn it on/off.
mr: वापर: nmcli radio wwan { ARGUMENTS | help }
    
    ARGUMENTS := [on | off]
    
    मोबाईल ब्रॉडबँड रेडिओ स्विचची स्थिती प्राप्त करा, किंवा सुरू/बंद करा.

en: Use TCP header compression
mr: TCP शीर्षक आंकुचनचा वापर करा

en: Use point-to-point encryption (MPPE)
mr: पॉइंट-टू-पॉइंट एनक्रिप्शन (MPPE) चा वापर करा

en: Use stateful MPPE
mr: स्टेटफूल MPPE चा वापर करा

en: Username
mr: वापरकर्तानाव

en: VLAN connection
mr: VLAN जोडणी

en: VLAN connection %d
mr: VLAN जोडणी %d

en: VPN connected
mr: VPN जोडणी यशस्वी

en: VPN connecting
mr: VPN जोडणी

en: VPN connecting (getting IP configuration)
mr: VPN जोडणी (IP संरचना प्राप्त करत आहे)

en: VPN connecting (need authentication)
mr: VPN जोडणी (ओळख पटवणे आवश्यक आहे)

en: VPN connecting (prepare)
mr: VPN जोडणी (तयार करा)

en: VPN connection
mr: VPN जोडणी

en: VPN connection %d
mr: VPN जोडणी %d

en: VPN connection failed
mr: VPN जोडणी अपयशी

en: VPN disconnected
mr: VPN जोडणी खंडीत झाली

en: Valid connection types: %s
mr: अवैध जोडणी प्रकार: %s

en: Verify connection: %s
mr: जोडणीची तपासणी करा: %s

en: Verify setting '%s': %s
mr: '%s': %s सेटिंग तपासा

en: WEP 128-bit Passphrase
mr: WEP 128-बिट पासफ्रेज

en: WEP 40/128-bit Key (Hex or ASCII)
mr: WEP 40/128-बिट कि (Hex किंवा ASCII)

en: WEP index
mr: WEP इंडेक्स

[ctx: WEP key index]
en: 1 (Default)
mr: १ (पूर्वनिर्धारित)

[ctx: WEP key index]
en: 2
mr: २

[ctx: WEP key index]
en: 3
mr: ३

[ctx: WEP key index]
en: 4
mr: ४

en: WPA & WPA2 Enterprise
mr: WPA आणि WPA2 एंटरप्राइज

en: WPA & WPA2 Personal
mr: WPA आणि WPA2 पर्सनल

en: WWAN radio switch
mr: WWAN रेडिओ स्विच

en: Wait for NetworkManager startup instead of a connection
mr: जोडणीऐवजी NetworkManager स्टार्टअपकरिता वाट पहा

en: Waits for NetworkManager to finish activating startup network connections.
mr: स्टार्टअप नेटवर्क जोडण्या सक्रीय करण्यापासून बंद करण्याची प्रतिक्षा करतो.

en: Warning: %s is not an UUID of any existing connection profile
mr: सावधानता: %s हे अस्तित्वातील जोडणी प्रोफाइलचे UUID नाही

en: Warning: %s.%s set to '%s', but it might be ignored in infrastructure mode
mr: सावधानता: %s.%s हे '%s' करिता सेट केले, परंतु त्यास इंफ्रास्टक्चर मोडमध्ये दुर्लक्ष केले जाऊ शकते

en: Warning: editing existing connection '%s'; 'con-name' argument is ignored
mr: सावधानता: अस्तित्वातील जोडणी '%s' संपादित करत आहे; 'con-name' बाबकडे दुर्लक्ष केले

en: Warning: editing existing connection '%s'; 'type' argument is ignored
mr: सावधानता: अस्तित्वातील जोडणी '%s' संपादित करत आहे; 'type' बाब दुर्लक्षित केले जाते

en: Warning: master='%s' doesn't refer to any existing profile.
mr: सावधानता: master='%s' हे अस्तित्वातील प्रोफाइलशी संलग्न नाही.

en: Wi-Fi
mr: वाय-फाय

[ctx: Wi-Fi]
en: Automatic
mr: स्व

[ctx: Wi-Fi]
en: Client
mr: क्लाएंट

en: Wi-Fi connection %d
mr: वायफाय जोडणी %d

en: Wi-Fi radio switch
mr: Wi-Fi रेडिओ स्विच

en: Wi-Fi scan list
mr: Wi-Fi स्कॅन सूची

[ctx: Wi-Fi security]
en: None
mr: काहिही नाही

en: WiMAX
mr: WiMax

en: Wired
mr: वायर्ड

en: Wired 802.1X authentication
mr: वायर्ड 802.1X ओळख पटवा

en: Wired connection
mr: वायर्ड जोडणी

en: Wired connection %d
mr: वायर्ड् जोडणी %d

en: Writing to %s failed: %s
mr: %s करीता लिहण्यास अपयशी: %s

en: You may edit the following properties: %s
mr: तुम्ही खालील गुणधर्म: %s संपादित करू शकता

en: You may edit the following settings: %s
mr: तुम्ही खालील सेटिंग्ज संपादित करू शकता: %s

en: [ Type: %s | Name: %s | UUID: %s | Dirty: %s | Temp: %s ]
mr: [ प्रकार: %s | नाव: %s | UUID: %s | डर्टि: %s | टेम्प: %s ]

en: ['%s' setting values]
mr: ['%s' सेटिंग मूल्ये]

en: [NM property description]
mr: [NM गुणधर्म वर्णन]

en: [nmcli specific description]
mr: [nmcli निर्देशीत वर्णन]

en: activate [<ifname>] [/<ap>|<nsp>]  :: activate the connection
    
    Activates the connection.
    
    Available options:
    <ifname>    - device the connection will be activated on
    /<ap>|<nsp> - AP (Wi-Fi) or NSP (WiMAX) (prepend with / when <ifname> is not specified)
mr: activate [<ifname>] [/<ap>|<nsp>]  :: जोडणी सक्रीय करा
    
    जोडणी सक्रीय करते.
    
    उपलब्ध पर्याय:
    <ifname>    - साधन जोडणी सक्रीय होईल तेव्हा साधन जोडा
    /<ap>|<nsp> - AP (Wi-Fi) किंवा NSP (WiMAX) (<ifname> निर्देशीत न केल्यास / सह पहिले जोडा)

en: activated
mr: सक्रिय केले

en: activating
mr: बंद करत आहे

en: add [<value>]  :: append new value to the property
    
    This command adds provided <value> to this property, if the property is of a container type. For single-valued properties the property value is replaced (same as 'set').
mr: add [<value>]  :: गुणधर्मकरिता नवीन पर्याय समाविष्ट करा
    
    गुणधर्म कंटेनर प्रकारचे असल्यास, हे आदेश या गुणधर्मकरिता <value> पुरवते. एक-मूल्य गुणधर्मांकरिता मूल्य अदलाबदल ('set' प्रमाणेच) केले जाते.

en: advertise,
mr: जाहिर करा,

en: agent-owned,
mr: एजेंट-मालकी,

en: asleep
mr: अस्लीप

en: auto
mr: स्वयं

en: back  :: go to upper menu level
mr: back  :: शीर्षकडील मेन्यू स्तरकडे जा

en: bandwidth percentages must total 100%%
mr: बँडविड्थ टक्केवारी एकूण 100%% पाहिजे

en: bytes
mr: बाइट्स

en: change  :: change current value
    
    Displays current value and allows editing it.
mr: change  :: सध्याचे मूल्य बदला
    
    सध्याचे मूल्य दाखवतो व संपादन स्वीकारतो.

en: connected
mr: जोडणी यशस्वी

en: connected (local only)
mr: जोडले (फक्त स्थानीय)

en: connected (site only)
mr: जोडले (फक्त स्थळ)

en: connecting
mr: जोडणी करत आहे

en: connecting (checking IP connectivity)
mr: जोडणी करत आहे (IP जोडणी तपासत आहे)

en: connecting (configuring)
mr: जोडणी (संरचीत करत आहे)

en: connecting (getting IP configuration)
mr: जोडणी (IP संरचना प्राप्त करत आहे)

en: connecting (need authentication)
mr: जोडणी (ओळख पटवणे आवश्यक आहे)

en: connecting (prepare)
mr: जोडणी (तयार करत आहे)

en: connecting (starting secondary connections)
mr: जोडणी (दुसरी जोडणी सुरू करत आहे)

en: connection
mr: जोडणी

en: connection failed
mr: जोडणी अपयशी

en: connection type '%s' is not valid
mr: जोडणी प्रकार '%s' वैध नाही

en: deactivated
mr: निष्क्रीय केले

en: deactivating
mr: बंद करत आहे

en: default
mr: पूर्वनिर्धारित

en: describe  :: describe property
    
    Shows property description. You can consult nm-settings(5) manual page to see all NM settings and properties.
mr: describe :: गुणधर्माचे वर्णन करा
    
    गुणधर्माचे वर्णन दाखवतो.  सर्व NM सेटिंग्ज आणि गुणधर्माच्या पहाण्याकरिता, तुम्ही nm-settings(5) मॅन्युअल पृष्ट पाहू शकता.

en: describe [<setting>.<prop>]  :: describe property
    
    Shows property description. You can consult nm-settings(5) manual page to see all NM settings and properties.
mr: describe [<setting>.<prop>] :: गुणधर्माचे वर्णन करा
    
    गुणधर्माचे वर्णन दाखवतो.  सर्व NM सेटिंग्ज आणि गुणधर्माच्या पहाण्याकरिता, तुम्ही nm-settings(5) मॅन्युअल पृष्ट पाहू शकता.

en: device '%s' not compatible with connection '%s'
mr: साधन '%s' जोडणी '%s' सह सहत्व नाही

en: disabled
mr: बंद केले

en: disconnected
mr: खंडीत

en: disconnecting
mr: जोडणी अशक्य करत आहे

en: don't know how to get the property value
mr: गुणधर्म मूल्य कसे प्राप्त करायचे ते माहिती नाही

en: element invalid
mr: एलिमेंट अवैध

en: enabled
mr: सुरू केले

en: enabled,
mr: सुरू केले,

en: field '%s' has to be alone
mr: क्षेत्र '%s' वेगळे असायला हवे

en: flags are invalid
mr: फ्लॅग्स अवैध आहेत

en: flags invalid
mr: फ्लॅग्ज अवैध

en: flags invalid - disabled
mr: फ्लॅग्ज अवैध - बंद केले

en: full
mr: भरलेला

en: goto <setting>[.<prop>] | <prop>  :: enter setting/property for editing
    
    This command enters into a setting or property for editing it.
    
    Examples: nmcli> goto connection
              nmcli connection> goto secondaries
              nmcli> goto ipv4.addresses
mr: goto <setting>[.<prop>] | <prop>  :: संपादनकरिता सेटिंग किंवा गुणधर्म द्या
    
    ह्या आदेशमुळे संपादनकरिता सेटिंग किंवा गुणधर्ममध्ये जाणे शक्य होते.
    
    उदाहरणार्थ: nmcli> goto connection
              nmcli connection> goto secondaries
              nmcli> goto ipv4.addresses

en: has to match '%s' property for PKCS#12
mr: PKCS#12 करीता '%s' गुणधर्म जुळायला हवे

en: help/? [<command>]  :: help for nmcli commands
mr: help/? [<command>]  :: nmcli आदेशांकरिता मदत

en: help/? [<command>]  :: help for the nmcli commands
mr: help/? [<command>]  :: nmcli आदेशांकरिता मदत

en: interface name of software infiniband device must be '%s' or unset (instead it is '%s')
mr: सॉफ्टवेअर इनफिनिबँड साधनाचे संवाद नाव '%s' पाहिजे किंवा सेट केले नसावे (त्याऐवजी '%s' पाहिजे)

en: invalid certificate format
mr: अवैध प्रमाणपत्र रूपण

en: invalid field '%s'; allowed fields: %s and %s, or %s,%s
mr: अवैध क्षेत्र '%s'; स्वीकार्य क्षेत्र: %s आणि %s, किंवा %s,%s

en: invalid priority map '%s'
mr: अवैध प्राधान्यता मॅप '%s'

en: is not a valid MAC address
mr: वैध MAC पत्ता नाही

en: limited
mr: मर्यादित

en: mandatory option '%s' is missing
mr: अनिवार्य पर्याय '%s' आढळले नाही

en: missing name, try one of [%s]
mr: नाव आढळले नाही, [%s] पैकी एक वापरून पहा

en: must contain 8 comma-separated numbers
mr: ८ स्वल्पविराम-विभाजीत संख्या समाविष्टीत पाहिजे

en: neither a valid connection nor device given
mr: एकतर वैध जोडणी किंवा साधन दिले नाही

en: never
mr: कधिच नाही

en: new hostname
mr: नवीन यजमाननाव

en: nmcli can accepts both direct JSON configuration data and a file name containing the configuration. In the latter case the file is read and the contents is put into this property.
    
    Examples: set team.config { "device": "team0", "runner": {"name": "roundrobin"}, "ports": {"eth1": {}, "eth2": {}} }
              set team.config /etc/my-team.conf
mr: nmcli दोन्ही JSON संरचना डाटा आणि संरचना असलेले फाइल नाव स्वीकारू शकतो. संबंधित घटनामध्ये फाइलचे वाचन होते आणि अंतर्भुत माहितीला ह्या गुणधर्ममध्ये समाविष्ट केले जाते.
    
    उदाहरणार्थ: set team.config { "device": "team0", "runner": {"name": "roundrobin"}, "ports": {"eth1": {}, "eth2": {}} }
              set team.config /etc/my-team.conf

en: nmcli tool, version %s
mr: nmcli साधन, आवृत्ती %s

en: no
mr: नाही

en: no active connection on device '%s'
mr: साधन '%s' वरील सक्रिय जोडणी आढळली नाही

en: no active connection or device
mr: सक्रिय जोडणी किंवा साधन आढळले नाही

en: no device found for connection '%s'
mr: जोडणी '%s' करीता साधन आढळले नाही

en: none
mr: काहिच नाही

en: not required,
mr: आवश्यक नाही,

en: not saved,
mr: साठवले नाही,

en: off
mr: बंद करा

en: on
mr: सुरू करा

en: portal
mr: पोर्टल

en: preparing
mr: तयार करत आहे

en: print [all]  :: print setting or connection values
    
    Shows current property or the whole connection.
    
    Example: nmcli ipv4> print all
mr: print [all]  :: सेटिंग किंवा जोडणी मूल्यांची छपाई करा
    
    सध्याचे गुणधर्म किंवा संपूर्ण जोडणी दाखवतो.
    
    उदाहरणार्थ: nmcli ipv4> print all

en: print [property|setting|connection]  :: print property (setting, connection) value(s)
    
    Shows property value. Providing an argument you can also display values for the whole setting or connection.
mr: print [property|setting|connection]  :: गुणधर्म मूल्यांची छपाई करा (सेटिंग, जोडणी) 
    
    गुणधर्म मूल्य दाखवतो. बाब पुरवून तुम्ही संपूर्ण सेटिंग किंवा जोडणीकरिता पूर्वनिर्धारित मूल्ये तेखील दाखवू शकता.

en: property invalid
mr: गुणधर्म अवैध

en: property invalid (not enabled)
mr: गुणधर्म अवैध (सुरू केले नाही)

en: property is empty
mr: गुणधर्म रिकामे आहे

en: property is invalid
mr: गुणधर्म अवैध आहे

en: property is missing
mr: गुणधर्म आढळले नाही

en: property is not specified and neither is '%s:%s'
mr: गुणधर्म निर्देशीत नाही व '%s:%s' नाही

en: property type should be set to '%s'
mr: गुणधर्म प्रकार '%s' करिता सेट केले पाहिजे

en: property value '%s' is empty or too long (>64)
mr: गुणधर्म मूल्य '%s' रिकामे आहे किंवा खूप लांब आहे (>64)

en: quit  :: exit nmcli
    
    This command exits nmcli. When the connection being edited is not saved, the user is asked to confirm the action.
mr: quit  :: nmcli पासून बाहेर पडा
    
    हे आदेशने तुम्ही nmcli पासून बाहेर पडाल. संपादनजोगी जोडणी साठवली जात नसताना, वापरकर्त्याला कृतीची खात्री करण्यास विचारले जाते.

en: remove <setting>[.<prop>]  :: remove setting or reset property value
    
    This command removes an entire setting from the connection, or if a property
    is given, resets that property to the default value.
    
    Examples: nmcli> remove wifi-sec
              nmcli> remove eth.mtu
mr: remove <setting>[.<prop>]  :: सेटिंग काढून टाका किंवा गुणधर्म मूल्य पूर्वस्थितीत आणा
    
    हे आदेश जोडणीपासून संपूर्ण सेटिंग काढून टाकते, किंवा गुणधर्म दिले असल्यास
    , त्या गुणधर्माला पूर्वनिर्धारित मूल्यकरिता सेट करते.
    
    उदाहरणार्थ: nmcli> remove wifi-sec
              nmcli> remove eth.mtu

en: running
mr: कार्यरत आहे

en: save [persistent|temporary]  :: save the connection
    
    Sends the connection profile to NetworkManager that either will save it
    persistently, or will only keep it in memory. 'save' without an argument
    means 'save persistent'.
    Note that once you save the profile persistently those settings are saved
    across reboot or restart. Subsequent changes can also be temporary or
    persistent, but any temporary changes will not persist across reboot or
    restart. If you want to fully remove the persistent connection, the connection
    profile must be deleted.
mr: save [persistent|temporary]  :: जोडणी साठवा
    
    जोडणी प्रोफाइल NetworkManager करिता पाठविले जाते, जे त्यास सक्तीने साठवेल
    , किंवा त्यास मेमरिमध्ये जतन करेल. विना बाब 'save' म्हणजेच
    'save persistent'.
    लक्षात ठेवा प्रोफाइल एकदाचे सक्तीने साठवायला सुरू केल्यास त्या सेटिंग्जना रिबूट किंवा रिस्टार्ट
    करिता साठवले जाते. लगेच पाठोपाठ येणारे बदल देखील तात्पुर्ते किंवा सक्तीने लागू करणे शक्य आहे
    , परंतु कोणतेही तात्पुर्ते बदल रिबूट किंवा रिस्टार्टकरिता
    सक्तीचे ठरत नाही. तुम्हाला सक्तीने जोडणी काढून टाकायची असल्यास, जोडणी
    प्रोफाइल नष्ट केले पाहिजे.

en: seconds
mr: सेकंद

en: set [<setting>.<prop> <value>]  :: set property value
    
    This command sets property value.
    
    Example: nmcli> set con.id My connection
mr: set [<setting>.<prop> <value>]  :: गुणधर्म मूल्य सेट करा
    
    हे आदेश गुणधर्म मूल्य सेट करते.
    
    उदाहरणार्थ: nmcli> set con.id My connection

en: set [<value>]  :: set new value
    
    This command sets provided <value> to this property
mr: set [<value>]  :: नविन मूल्य सेट करा
    
    हे आदेश संच ह्या गुणधर्मकरिता <value> पुरवते

en: setting this property requires non-zero '%s' property
mr: या गुणधर्माला ठरवण्यासाठी नॉन-झिरो '%s' गुणधर्म आवश्यक आहे

en: slave-type '%s' requires a '%s' setting in the connection
mr: slave-type '%s' ला जोडणी अंतर्गत '%s' सेटिंग आवश्यक

en: started
mr: सुरू केले

en: starting
mr: सुरू करत आहे

en: sum not 100%
mr: बेरीज 100% नाही

en: teamd control failed
mr: teamd नियंत्रण अपयशी

en: the property can't be changed
mr: गुणधर्म बदलणे अशक्य

en: the value '%s' is not a valid UUID
mr: मूल्य '%s' वैध UUID नाही

en: this property cannot be empty for '%s=%s'
mr: हे गुणधर्म '%s=%s' करिता रिकामे असू शकत नाही

en: this property is not allowed for '%s=%s'
mr: हे गुणधर्म '%s=%s' करीता स्वीकार्य नाही

en: unavailable
mr: अनुपल्बध

en: unknown
mr: अपरिचीत

en: unknown device '%s'.
mr: अपरिचीत साधन '%s'.

en: unmanaged
mr: अव्यवस्थापीत

en: use 'goto <setting>' first, or 'describe <setting>.<property>'
mr: पहिले '<setting> कडे जा' चा वापर करा, किंवा ' <setting>.<property> ठरवा'

en: use 'goto <setting>' first, or 'set <setting>.<property>'
mr: पहिले '<setting> कडे जा' चा वापर करा, किंवा ' <setting>.<property> सेट करा'

en: value '%d' is out of range <%d-%d>
mr: मूल्य '%d' व्याप्ति <%d-%d> च्या बाहेर आहे

en: willing,
mr: स्वीकार,

en: yes
mr: होय
